Tiếp nối thành công của Đại hội Đoàn trường lần thứ XXIII, Hội nghị phụ huynh, hôm nay Trường THPT Hoàng Mai, Công đoàn trường THPT Hoàng Mai tổ chức Hội nghị viên chức, người lao động năm học 2020-2021. Hội nghị có nhiệm vụ đánh giá việc thực hiện Nghị Quyết Hội nghị viên chức, người lao động năm học 2019-2020, mục tiêu nhiệm vụ năm học 2020-2021; Quy chế làm việc của cơ quan, Quy chế thực hiện dân chủ ở cơ sở, Quy chế chi tiêu nội bộ năm học 2020-2021
Chủ trì Hội nghị
![20201010 081627](/uploads/news/2020_10/20201010_081627.jpg)
Thư kí Hội nghị
Thầy Trần Văn Quảng- CT Công đoàn khai mạc Hội nghị
![20201010 072336](/uploads/news/2020_10/20201010_072336.jpg)
Thầy giáo Hồ Hồng Sơn - Hiệu trưởng thông qua các báo cáo
![20201010 080959](/uploads/news/2020_10/20201010_080959.jpg)
Thông qua Báo cáo thi đua khen thưởng năm học 2019-2020
![20201010 081957](/uploads/news/2020_10/20201010_081957.jpg)
Thông qua Báo cáo tài chính năm học 2019-2020
![20201010 085841](/uploads/news/2020_10/20201010_085841.jpg)
Báo cáo của Ban thanh tra nhân dân
Sau khi Chủ trì hội thông qua các báo cáo, Hội nghị đã tiến hành thảo luận để xây dựng các chỉ tiêu, nhiệm vụ năm học, cũng như quy chế Chi tiêu nội bộ, quy chế làm việc. Đã có nhiều ý kiến thảo luận thiết thực, tâm huyết bổ sung vào các nội dung trong các Báo cao, Quy chế.
Thảo luận
![20201010 101514](/uploads/news/2020_10/20201010_101514.jpg)
Thảo luận
![20201010 095130](/uploads/news/2020_10/20201010_095130.jpg)
Thảo luận
![20201010 104233(0)](/uploads/news/2020_10/20201010_1042330.jpg)
Chiến sĩ thi đua cấp cơ sở, Giấy khen GĐ Sở
![20201010 104409](/uploads/news/2020_10/20201010_104409.jpg)
Kỉ niệm chương ví sự nghiệp XD Công đoàn
![20201010 104607](/uploads/news/2020_10/20201010_104607.jpg)
Giấy khen Công đoàn Ngành
![20201010 104720](/uploads/news/2020_10/20201010_104720.jpg)
Giấy khen Giỏi việc trường đảm việc nhà giai đoạn 2016-2020