Sáng ngày 20 tháng 9 năm 2019, Trường THPT Hoàng Mai tổ chức Hội nghị cán bộ, công chức, viên chức năm học 2019-2020, đây là hội nghị đánh giá lại việc thực hiện Nghị quyết Hội nghị cán bộ, công chức, viên chức năm học 2018-2019, rút ra những bài học kinh nghiệm, lắng nghe góp ý để hoàn thiện báo cáo về phương hướng năm học 2019-2020, Hội nghị cũng biểu quyết thông qua quy chế chi tiêu nội bộ và Nghị quyết hội nghị.
.
![](/uploads/news/2019_09/img_8625.jpg)
Biểu quyết hội nghị
Chủ trì Hội nghị
Ý kiến đại diện đến từ GV
Hiệu trưởng giải trình một số ý kiến của Gv
Lãnh đạo chụp ảnh với Ban thanh tra nhân dân nhiệm kỳ 2019-2021
![](/uploads/news/2019_09/7_4.jpg)
Chủ tịch Công đoàn và Phó Hiệu trưởng tặng giấy khen của Công đoàn ngành cho các GV
![](/uploads/news/2019_09/7-2.jpg)
Hiệu trưởng tặng bằng khen của tổng liên đoàn lao động Việt Nam